СԹ
Gallery Ҿ
Է
ٹ
˹ѧչش
Ф ( )
Ф ( )
(ҡ)
(Ѻ)
ѹ ҡ
ѹ Ѻ
ҡ
Ѻ
ä BBC Discovery
¡ TV//͹
We Got Married
Running Manҡ
Running Man Ѻ
HelloBaby
New X-man
X-MAN
Oh My School
˹ѧԹ
ҡ
Ѻ/

Newsletter
ѺǡѺԹ
ôͧҹ


Online: 154 user


http://www.dvdkaidee.com

 šäٻҾѺ Ҿ͹ǢͺٳҪ

ԡ Թҹ Internet

Ҥê鹹ӷ

 
١ҷ͹Թ 3-7 ѹѧѺԹ Ѻ-ҷԵѹش

ѺԹѧҡ͹Թ 3-5 ѹ ҡԹ˹ سҵԴ͡Ѻ͵Դ

(«)

ѹ

  Ф

ФѾവ Ф

Ddvd/Ф

dvd/-ѹ

dvd/Ф-
 
dvd/˹ѧ
 
dvd/ٹ
šäٻҾѺ Ҿ͹Ǵ꡴˹Ҵ
 
 :  ˹ѧ Ф ʹԴШѻ  :
 
šäٻҾ
 
šäٻҾ
 
 šäٻҾ
 
 šäٻҾ
 
šäٻҾ
 
 šäٻҾѺ Եͪҵ ѡ
 
šäٻҾ 
 
 šäٻҾ
 
šäٻҾ
 
šäٻҾ
 
 

Ǵ: ˹ѧչش / Ҵ˹ѧչش dvd ӹѡ෾ä**A Life Time Love**͹1-54 END Ѻ 11 蹨 1080p.


Թ :Ҵ˹ѧչش dvd ӹѡ෾ä**A Life Time Love**͹1-54 END Ѻ 11 蹨 1080p.
Թ :c1214
觫 :
͡ Թ c1214 ӹǹ
ʡչ (11) Ҥ198 ش
ʡչ (11) Ҥ330 ش
ʡչ+ (11) Ҥ345 ش
BOXSET (11) Ҥ495 ش



´ :

ҧҡ ͧ 桐 华 - Tong Hua,
ӹǹ͹ : 54

Native title: 上 古 情 歌
Also Known as: Once Promised Ancient Love Song Ancient Time s Love Song A Lifetime Love

Cast : Huang Xiao Ming, Song Victoria, Sheng Peter, Wu Janice, Luo Yunxi

Chi Yun is a skilled martial artist who grew up in the wilderness. He falls in love with XuanYang Ruo / Mu Qing Mo at first sight, and openly pursues her once they meet again a couple of years later. She eventually reciprocates his affections, even though her brother had already promised her hand in marriage to the powerful noble Lingyun Shenglun.
Shenglun is aware their marriage is only for alliance purposes, and promises to keep their relationship platonic. However, he eventually becomes attracted to the heroine, and is determined to keep her by his side forever.




29-10-2017 Views: 4932

ǴԹ: ˹ѧչش

dvd ˹ѧչش ʵ깷 㨾Ѥ ( The Stunt ) (TVB) ҡ 4 蹨
: c1301  
dvd ˹ѧչش ʵ깷 㨾Ѥ ( The Stunt ) (TVB) ҡ 4 蹨
dvd ˹ѧչش ѡ˹Ϳҷط Lofty Waters Verdant Bow 2002ҡ 3 蹨 (Թ)
: c1300  
dvd ˹ѧչش ѡ˹Ϳҷط Lofty Waters Verdant Bow 2002ҡ 3 蹨 (Թ)
dvd ˹ѧչش ʹʹʹ ( Ultra Protection  (1999) ) ҡ 2 蹨
: c1299  
dvd ˹ѧչش ʹʹʹ ( Ultra Protection (1999) ) ҡ 2 蹨
dvd ˹ѧչش  ѺѺѡ鹷ͧ  (RECIPES TO LIVE) [ҡ] 4 蹨
: c1298  
dvd ˹ѧչش ѺѺѡ鹷ͧ (RECIPES TO LIVE) [ҡ] 4 蹨
dvd ˹ѧչش Ҩӹҹ ( The Taoism Grandmaster ) ҡ 4 蹨
: c1297  
dvd ˹ѧչش Ҩӹҹ ( The Taoism Grandmaster ) ҡ 4 蹨
dvd ˹ѧչ   šͧ (The Legends (Zhao Yao) ҡ 5 蹨
: c1296  
dvd ˹ѧչ šͧ (The Legends (Zhao Yao) ҡ 5 蹨
dvd չ ѹ෾º ( Painting Heart Expert ) ҡ 2 蹨
: c1295  
dvd չ ѹ෾º ( Painting Heart Expert ) ҡ 2 蹨
dvd չ ҵ ԢԵ˹ࢹ (Eternal Love of Dream) ҡ 6 蹨
: c1294  
dvd չ ҵ ԢԵ˹ࢹ (Eternal Love of Dream) ҡ 6 蹨
dvd ˹ѧչش Һзҹ (Թع ˧Թ Թ ҧ) ҡ 3 蹨
: c1293  
dvd ˹ѧչش Һзҹ (Թع ˧Թ Թ ҧ) ҡ 3 蹨
dvd ˹ѧչش ºҾԪԵ Ҥ 2 ( Ever Night 2 ) ҡ 4 蹨
: c1292  
dvd ˹ѧչش ºҾԪԵ Ҥ 2 ( Ever Night 2 ) ҡ 4 蹨
dvd չ My Fantastic Mrs Right (2020) ŷҹͧ ʹ Ѻ 4 蹨
: c1291  
dvd չ My Fantastic Mrs Right (2020) ŷҹͧ ʹ Ѻ 4 蹨
dvd ˹ѧչش кԷѡѧ ( Save chair sword ) ҡ 4 蹨
: c1290  
dvd ˹ѧչش кԷѡѧ ( Save chair sword ) ҡ 4 蹨
dvd ˹ѧչ ǹ ط - Birth of a Hero (2018)  (TVB) ҡ 4 蹨
: c1289  
dvd ˹ѧչ ǹ ط - Birth of a Hero (2018) (TVB) ҡ 4 蹨
dvd չ  ʹѧáҵ ( The Mystic Nine ) ѡʴ Zhao Liying ҡ 5 蹨
: c1288  
dvd չ ʹѧáҵ ( The Mystic Nine ) ѡʴ Zhao Liying ҡ 5 蹨
dvd չ ྪҵѺ ( Rakshasa Street ) ͤ-Όҫ ҡ 2 蹨
: c1287  
dvd չ ྪҵѺ ( Rakshasa Street ) ͤ-Όҫ ҡ 2 蹨